Tìm kiếm

  Album Ảnh

  Các chuyên mục

 

CÁC ĐƠN VỊ NỘI CHÍNH VÀ HIỆP QUẢN

 

Công an quận:  Số 379 Đường Lạc Long Quân
Trưởng công an quậnPhùng Anh LêĐT: 38.364709
Phó Trưởng công an quậnPhạm Quý HảiĐT: 38.397843
Phó Trưởng công an quậnLê Sinh HùngĐT: 38.364700
Phó Trưởng công an quậnHoàng Trọng ChungĐT: 38.364706
Phó Trưởng công an quậnNguyễn Tuấn VănĐT: 38.364708
Phó Trưởng công an quậnBùi     Quốc KhánhĐT: 39.397869
Phó Trưởng công an quậnUông Viết ThànhĐT: 39.397865
 Email:

Congan@tayho.gov.vn

 
Toà án nhân dân quận: Số 614 Đường Lạc Long Quân
Chánh án Toà ánNguyễn Thị ThanhĐT: 37.198165
Phó Chánh ánNguyễn Thị NhungĐT: 37.185919
Phó Chánh ánTrần Việt HùngĐT: 37.100.998
TAND quận Văn phòngĐT: 37.198164
 Email:

Tand@tayho.gov.vn

 
Viện kiểm sát nhân dân: Số 612 Đường Lạc Long Quân
Viện trưởngNguyễn Khắc DũngĐT: 37.582756
Viện phóKhuất Thị ThuýĐT: 37.582751
Viện KSND quậnVăn phòngĐT: 37.582754
 Email:

Ksnd@tayho.gov.vn

 
Ban chỉ huy quân sự quận: Số 697 Đường Lạc Long Quân
Trưởng Ban chỉ huyNguyễn Văn KhaĐT: 37.581943
Chính trị viênĐặng Văn PhùngĐT: 37.581940
Phó chỉ huy trưởng - TMTPhạm Văn MạnhĐT: 37.581945
Phó chỉ huy trưởngNguyễn Bắc ChiếnĐT: 37.581.942
Chính trị viên phóMai Xuân ThắngĐT: 37.588.006
Trực ban ĐT: 62.584.603
 Email:

Bchquansu@tayho.gov.vn

 
Đội giao thông công chính: Khu hiệp quản
Đội trưởngNguyễn Anh TuấnĐT: 37.198013
 Email:

Gtcc@tayho.gov.vn

 
Đội quản lý thị trường số 11: 
Đội trưởngLê Mạnh HùngĐT: 38.474332
Đội phóNguyễn Thế SơnĐT: 38.474331
Đội phóNguyễn Huy ThưởngĐT: 38.474331
 Email:

Quanlytt@tayho.gov.vn

 
Chi cục thuế: 
Chi cục trưởngĐỗ Viết PhongĐT: 38.291175
Chi cục phóTrần Mạnh HùngĐT: 37.280084
Chi cục phóNguyễn Trung HậuĐT: 37.280518
Chi cục phóLê Thị Kim YếnĐT: 38.291177
Chi cục thuếVăn phòngĐT: 38.291176
 Email:

Chicucthue@tayho.gov.vn

 
Xí nghiệp môi trường đô thị số 5: Nhà số 2 ngõ 15 Đường An Dương Vương
Giám đốcTrần Văn NhiĐT: 37.580076
Phó Giám đốcVũ Văn ĐăngĐT: 38.580111
Xí nghiệp MTĐT số 5Văn phòngĐT: 37.534610
 Email:

Xinghiepmtdt@tayho.gov.vn

 
Điện lực Tây Hồ: Số 445 Đường Lạc Long Quân
Giám đốcĐặng Thanh HoàngĐT: 22.100339
Phó Giám đốcNguyễn Văn HuyĐT: 22.100448
Phó Giám đốcNguyễn Thanh Hà 
Phó Giám đốcVũ Văn TrungĐT: 22.212234
Điện lực Tây HồVăn phòngĐT: 22.100436
 Email:

Dienluc@tayho.gov.vn

 
Ban Quản lý dự án:
Giám đốcHoàng Tuấn AnhĐT: 37.193.074
Phó Giám đốcNguyễn Tiến ThànhĐT: 22.135090
Phó Giám đốcHoàng Mạnh KhươngĐT: 37.193076
Văn phòng ĐT: 22.135089
 Email:

Banqlda@tayho.gov.vn

 
Chi cục Thống kê: Số 657 Đường Lạc Long Quân
Trưởng phòngNguyễn Thị Lệ ThủyĐT: 37.533463
Phó phòng Đoàn Thanh HuyềnĐT: 37.533463
Chuyên viên            259
 Email:

Thongke@tayho.gov.vn

 
Chi cục thi hành án: Khu liên cơ quan hành chính - Đường Lạc Long Quân
Chi cục Trưởng thi hành ánNguyễn Quốc ThànhĐT: 66.735272
Phó Chi cục Trưởng
Phó Chi cục Trưởng

Nguyễn Bá Cường
Phạm Thị Thu Bắc

ĐT: 37.582.430
ĐT: 66.735274
Văn phòng - Thụ lý ĐT: 37.582817
 Email:

Thihanhan@tayho.gov.vn

 
Phòng Thanh tra Xây dựng: Số 704 Đường Lạc Long Quân
Chánh Thanh traNguyễn Văn Đông ĐT: 37.191830
Phó Chánh Thanh tra
Phó Chánh Thanh tra
Nguyễn Lê Việt
Công Minh Tuấn
ĐT: 37.197586
ĐT: 37.586.423
Văn phòng ĐT: 37.197520
 Email:

Thanhtraxd@tayho.gov.vn

 
Bảo hiểm xã hội quận: Khu nội chính Đường Lạc Long Quân
Giám đốcVõ Kim AnhĐT: 37.582312
Phó Giám đốc Nguyễn Bích DiệpĐT: 37.582311
Phó Giám đốcNguyễn Thanh TùngĐT: 37.582310
Văn phòng ĐT: 37.582427
 Email:

Baohiemxh@tayho.gov.vn

 
Kho bạc Quận: Ngã ba Nhật Tân - Đường Lạc Long Quân
Giám đốcNguyễn Thị Thu HàĐT: 37.560103
Phó Giám đốc ĐT: 37.560058
Phó Giám đốcNguyễn Thanh MinhĐT: 37.560104
Kế toán ĐT: 37.532846
Kế toán tổng hợp ĐT: 37.581466
 Email:

Khobac@tayho.gov.vn

 
Tung tâm phát triển quỹ đất quận Tây Hồ
Giám đốcTrần Mạnh CườngĐT: 37.589916
Phó Giám đốcNguyễn Văn Duẩn          263
Văn phòng       304-319
 Email:

Ttptqđ@tayho.gov.vn