Tìm kiếm

  Album Ảnh

  Các chuyên mục

 

CÁC ĐƠN VỊ NỘI CHÍNH VÀ HIỆP QUẢN

 

Công an quận:  Số 379 Đường Lạc Long Quân

Trưởng công an quận

Mai Trọng Thắng

ĐT:

Phó Trưởng công an quận

Phạm Quý Hải

ĐT:38.397843/0913028194

Phó Trưởng công an quận

Lê Sinh Hùng

ĐT:38.364700/0913034661

Phó Trưởng công an quận

 

ĐT:38.364706/0913082575

Phó Trưởng công an quận

Nguyễn Tuấn Văn

ĐT:38.364708/0983136886

Phó Trưởng công an quận

Bùi Quốc Khánh

ĐT:39.397869/0913231288

Phó Trưởng công an quận

Uông Viết Thành

ĐT:39.397865/0905663555

Email:

congan@tayho.gov.vn

 

 

Toà án nhân dân quận: Số 614 Đường Lạc Long Quân

Chánh án Toà án

Nguyễn Thị Thanh

ĐT:37.198165/0912274229

Phó Chánh án

Nguyễn Thị Nhung

ĐT: 37.185919

Phó Chánh án

Trần Việt Hùng

ĐT:37.100.998/0913039892

TAND quận 

Văn phòng

ĐT: 37.198164

 Email:

Tand@tayho.gov.vn

 

Viện kiểm sát nhân dân: Số 612 Đường Lạc Long Quân

Viện trưởng

Nguyễn Khắc Dũng

ĐT:37.582756/0979386798

Viện phó

Nguyễn Mạnh Hùng

Nguyễn Duy Hùng

ĐT:37.582757/0984247989

ĐT: 0916959818

Viện KSND quận

Văn phòng

ĐT: 37.582754

 Email:

Ksnd@tayho.gov.vn

Ban chỉ huy quân sự quận: Số 697 Đường Lạc Long Quân

Trưởng Ban chỉ huy

Phạm Thanh Cương

ĐT:37.581943/0988081781

Chính trị viên

Nguyễn Văn Thành

ĐT:0983405868

Phó chỉ huy trưởng - TMT

Phạm Văn Mạnh

ĐT:37.581945/0904394444

Phó chỉ huy trưởng

Nguyễn Bắc Chiến

ĐT:37.581.942/0912316213

Chính trị viên phó

Mai Xuân Thắng

ĐT:37.588.006/0986923248

Trực ban

Fax

 

ĐT: 37.588983

ĐT: 37.581944

 Email:

Bchquansu@tayho.gov.vn

 

Đội giao thông công chính: Khu hiệp quản

Đội trưởng

Nguyễn Anh Tuấn

ĐT: 37.198013

 Email:

Gtcc@tayho.gov.vn

 

Đội quản lý thị trường số 11: 

Đội trưởng

Nguyễn Thế Sơn

ĐT:37.586338/0972868866

Đội phó

Nguyễn Việt Thắng

ĐT: 0948615689

Đội phó

 

Đội phó

Nguyễn Huy Thưởng

 

Nguyễn Văn Hùng

ĐT: 0904193433

 

ĐT: 0913204026

 Email:

Quanlytt@tayho.gov.vn

 

Chi cục thuế: 

Chi cục trưởng

Đỗ Viết Phong

ĐT:37.192017/0989088627

Chi cục phó

Trần Mạnh Hùng

ĐT:37.280084/0903416803

Chi cục phó

Nguyễn Trung Hậu

ĐT:0913558501

Chi cục phó

 

Đội trưởng HC-NS Tài vụ-Ấn chỉ 

Lê Thị Kim Yến

 

Nguyễn Anh Thư    

ĐT:37.181784/0903229979

 

ĐT:38.291176/0904427085

 

Chi cục thuế

Văn phòng

ĐT: 38.291176

 Email:

Chicucthue@tayho.gov.vn

 

Xí nghiệp môi trường đô thị số 5: Nhà số 2 ngõ 15 Đường An Dương Vương

Giám đốc

Trần Văn Nhi

ĐT: 37.580076

Phó Giám đốc

Vũ Văn Đăng

ĐT: 38.580111

Xí nghiệp MTĐT số 5

Văn phòng

ĐT: 37.534610

 Email:

Xinghiepmtdt@tayho.gov.vn

 

Điện lực Tây Hồ: Số 445 Đường Lạc Long Quân

Giám đốc

Nguyễn Vũ huy

ĐT: 0964186666

Phó Giám đốc

Vũ Văn Chung

ĐT: 0966881963

Phó Giám đốc

Lê Trọng Huyên

ĐT: 0969966966

Phó Giám đốc

Trần Hà Trung

ĐT: 0912070739

Phòng Tổ chức Hành chính

Nguyễn Thị Hồng Linh

ĐT: 0947862888

 Email:

Dienluc@tayho.gov.vn

 

Ban Quản lý dự án:

Giám đốc

Hoàng Tuấn Anh

ĐT:37.586406/0913023737

Phó Giám đốc

Nguyễn Tiến Thành

ĐT:22.135090/0913580199

Phó Giám đốc

Hoàng Mạnh Khương

ĐT:37.586409/0989056366

 

Văn phòng

 

ĐT:37.193074

 Email:

Banqlda@tayho.gov.vn

 

Chi cục Thống kê: Số 657 Đường Lạc Long Quân

Trưởng phòng

Nguyễn Thị Lệ Thủy

ĐT:37.585064/0983400199

Phó phòng

 Đoàn Thanh Huyền

ĐT:0942722112/259

Chuyên viên

 

ĐT:37.533463/259

 Email:

Thongke@tayho.gov.vn

 

Chi cục thi hành án Dân sự

Chi cục Trưởng thi hành án

 

ĐT:66.625862/

Phó Chi cục Trưởng
Phó Chi cục Trưởng

Nguyễn Bá Cường
Phạm Thị Thu Bắc

ĐT:37.582.430/0983467696
ĐT:66.735274/0903221228

Văn phòng - Thụ lý

 

ĐT: 37.582817

 Email:

Thihanhan@tayho.gov.vn

 

Đội QLTTXD-ĐT: Số 704 Đường Lạc Long Quân

Đội trưởng

Đội phó   

Phạm Minh Quân

Công Minh Tuấn 

ĐT:37.191830/0903228039

ĐT:37.586423/0982369182

Văn phòng

 

ĐT: 37.197520

 Email:

Thanhtraxd@tayho.gov.vn

 

Bảo hiểm xã hội quận: Khu nội chính Đường Lạc Long Quân

Giám đốc

 

ĐT:37.582312/

Phó Giám đốc 

Nguyễn Bích Diệp

ĐT:37.582311/0904325252

Phó Giám đốc

Phó Giám đốc

Nguyễn Thanh Tùng

Ng. T. Hương Giang  

ĐT:37.585128/0936316596

ĐT:37.582311/0912085773

 

Văn phòng

 

ĐT: 37.582427

Email:

Baohiemxh@tayho.gov.vn

 

Kho bạc Quận: Ngã ba Nhật Tân - Đường Lạc Long Quân

Giám đốc

Ng. Quỳnh Nguyên

ĐT: 0988455855

Phó Giám đốc

Nguyễn Thanh Minh

ĐT:37.560058/0912181861

Kế toán

Nguyễn Tiến Tuyên

ĐT:37.560104/0904345735

Kế toán tổng hợp

Fax

Trần Thị Hà

ĐT:37.532846/0914551912

ĐT:37.560103

 

Email:

Khobac@tayho.gov.vn

Ngân hàng CSXH quận Tây Hồ - 137 Phố Yên Phụ

           

Giám đốc

Nguyễn Tiến Hưng

ĐT: 0918.764.047

Phó Giám đốc

Nguyễn PhạmTrường Sơn

ĐT: 0983.305.138

Tổ trưởng tổ Kế toán- Ngân quỹ

Lưu Phương Lan

ĐT: 0912.462.323

Tổ trưởng tổ tín dụng

 

Số Fax: 024.37591267

Đặng Ngọc Tú

 

 Email:

ĐT:936.030.636

 

vbsptayho@gmail.com

                                                                                            

Tung tâm phát triển quỹ đất quận Tây Hồ

Giám đốc

Trần Mạnh Cường

ĐT:37.589916/0913580846

Phó ban

Lê Văn Thành

Phạm Văn Thắng

Nguyễn Văn Duẩn

ĐT:37.586914/0903286002

ĐT: 0904106661

ĐT: 0913580846

Email:

Ttptqđ@tayho.gov.vn